Dregið var í bíkarnum í kvöld.
Í undanúrslitum spila.
Hólmar Ómarsson Waage og Arnar Daníel Jónsson
Jón Páll Sigurjónsson og Sigurður G. Ragnarsson.
Undanúrslitum skal lokið fyrir 15 sept 2015.
Mótanefnd.
GVS – Sími : 4246529. gvsgolf@gmail.com
Getraunanúmer 191
Dregið var í bíkarnum í kvöld.
Í undanúrslitum spila.
Hólmar Ómarsson Waage og Arnar Daníel Jónsson
Jón Páll Sigurjónsson og Sigurður G. Ragnarsson.
Undanúrslitum skal lokið fyrir 15 sept 2015.
Mótanefnd.
29 ágúst n.k. heldur Golfklúbbur Vatnsleysustrandar opið kvennamót á Kálfatjörn.
Glæsileg verðlaun í boði. Nokkrir rástímar lausir. Mótið er punktakeppni með forgjöf og hámarksforgjöf er 36.
Besta skor án forgjafar snyrtivörur fyrir 30.000 kr.
Verðlaun í punktakeppni með forgjöf:
1 sæti Snyrtivörur fyrir 30.000 kr.
2. sæti snyrtivörur fyrir 20.000 kr
3. sæti snyrtivörur fyrir 15.000 kr
4. sæti snyrtivörur fyrir 10.000 kr
5. sæti snyrtivörur fyrir 5.000 kr.
Nándarverðlaun á 8/17 braut snyrtivörur fyrir 10.000 kr.
Nándarverðlaun á 3/12 braut snyrtivörur fyrir 10.000 kr.
Létar veitingar í boði eftir hringinn.
Lágmarksþáttaka 50.
Mótanefnd.
Öldungasveit GVS spilar í Sandgerði um helgina. Við að sjálfsögðu hvetjum félagsmenn til að kíkja á þá, og eða að draga fyrir sveitina.
Ef þú hefur vilja til að draga, hafið samband við Guðbjörn eða Hallberg. Eða að mæta á staðinn.
GVS sveitin byrjar leik kl 9.24 á föstudag, laugardag og sunnudag.
Hægt verður að fylgjast með stöðunni á golf.is eða slóðin https://docs.google.com/spreadsheets/d/1xkkpgpdD17cf7uNMg8oERAXuJNrLYOA6hO1fEnwxanU/pubhtml
Þá er búið að draga í aðra umferð.
1. Hólmar Waage — Steinunn Ingibjörg Gunnlaugsdóttir
2. Rúrik L.Birgisson — Sigurður G.Ragnarsson
3. Guðrún Andrésdóttir — Arnar Daníel
4. Jón Páll Sigurjónss. — Ingibjörg Þórðardóttir
Leikirnir skulu klárast í síðasta lagi 1.september
Mótanefnd
Áttu leið um Snæfellsnes um helgina, eða kanski geriru þér bara ferð til að sjá okkar bestu snillinga í keppni.
3. deild karla
8:261. teigurRiðill ASveit 1 og 4FjórmenningurAkureyri (GA) – Vatnsleysuströnd (GVS)
8:361. teigurRiðill ASveit 1 og 4TvímenningurAkureyri (GA) – Vatnsleysuströnd (GVS)
8:441. teigurRiðill ASveit 1 og 4TvímenningurAkureyri (GA) – Vatnsleysuströnd (GVS)
14:001. teigurRiðill ASveit 2 og 4FjórmenningurHúsavík (GH) – Vatnsleysuströnd (GVS)
14:101. teigurRiðill ASveit 2 og 4TvímenningurHúsavík (GH) – Vatnsleysuströnd (GVS)
14:181. teigurRiðill ASveit 2 og 4TvímenningurHúsavík (GH) – Vatnsleysuströnd (GVS)
Laugardagur fyrir hádegi
8:001. teigurRiðill ASveit 3 og 4FjórmenningurÍsafjörður (GÍ) – Vatnsleysuströnd (GVS)
8:101. teigurRiðill ASveit 3 og 4TvímenningurÍsafjörður (GÍ) – Vatnsleysuströnd (GVS)
8:181. teigurRiðill ASveit 3 og 4TvímenningurÍsafjörður (GÍ) – Vatnsleysuströnd (GVS)
Laugardagur eftir hádegi
14:001. teigurRiðill A og B4. sæti A – 3. sæti BFjórmenningur
14:101. teigurRiðill A og B4. sæti A – 3. sæti BTvímenningur
14:181. teigurRiðill A og B4. sæti A – 3. sæti BTvímenningur
14:261. teigurRiðill A og B3. sæti A – 4. sæti BFjórmenningur
14:361. teigurRiðill A og B3. sæti A – 4. sæti BTvímenningur
14:441. teigurRiðill A og B3. sæti A – 4. sæti BTvímenningur
14:521. teigurRiðill A og B2. sæti A – 1. sæti BFjórmenningur
15:021. teigurRiðill A og B2. sæti A – 1. sæti BTvímenningur
15:101. teigurRiðill A og B2. sæti A – 1. sæti BTvímenningur
15:181. teigurRiðill A og B1. sæti A – 2. sæti BFjórmenningur
15:281. teigurRiðill A og B1. sæti A – 2. sæti BTvímenningur
15:361. teigurRiðill A og B1. sæti A – 2. sæti BTvímenningur
Sunnudagur
9:001. teigurRiðill B og A4. sæti B – 4. sæti AFjórmenningur
9:101. teigurRiðill B og A4. sæti B – 4. sæti ATvímenningur
9:181. teigurRiðill B og A4. sæti B – 4. sæti ATvímenningur
9:261. teigurRiðill B og A3. sæti B – 3. sæti AFjórmenningur
9:361. teigurRiðill B og A3. sæti B – 3. sæti ATvímenningur
9:441. teigurRiðill B og A3. sæti B – 3. sæti ATvímenningur
9:521. teigur3. – 4. sætiFjórmenningur
10:021. teigur3. – 4. sætiTvímenningur
10:101. teigur3. – 4. sætiTvímenningur
10:181. teigur1. – 2. sætiFjórmenningur
10:281. teigur1. – 2. sætiTvímenningur
10:361. teigur1. – 2. sætiTvímenningur
Með fyrirvara um breytingar
Tími
09:00
Svavar Jóhannsson
Hilmar Jóhannsson
Jóhann Berg Þorgeirsson
09:12
Jón Páll Sigurjónsson
Kristinn Ástvaldsson
Þorvarður Bessi Einarsson
09:24
Jón Ingi Baldvinsson
Andrés Ágúst Guðmundsson
Rúrik Lyngberg Birgisson
Þorbjörn Bjartmar Björnsson
09:36
Steinunn Ingibj Gunnlaugsdóttir
Guðrún Andrésdóttir
Elín Guðjónsdóttir
Bryndís Garðarsdóttir
09:48
Sigurdís Reynisdóttir
Stefanía Björk Reynisdóttir
Ingibjörg Þórðardóttir
Guðrún Egilsdóttir
10:00
Kristján Árnason
Albert Ómar Guðbrandsson
Davíð Karl Andrésson
Gísli Jónmundsson
10:12
Kristinn Þór Guðbjartsson
Arnar Daníel Jónsson
Gísli Vagn Jónsson
Gísli Páll Jónsson
10:24
Valgeir Helgason
Sigurður J Hallbjörnsson
Birgir Björnsson
Hallberg Svavarsson
10:36
Húbert Ágústsson
Reynir Ámundason
Sigurður Gunnar Ragnarsson
10:48
Jóhann Sigurðsson
Hólmar Ómarsson Waage
Fannar Jónsson
11:00
Aron Bjarni Stefánsson
Guðbjörn Ólafsson
Adam Örn Stefánsson
Tími
09:00
Hólmar Ómarsson Waage GVS
Jóhann Sigurðsson GVS
Fannar Jónsson GVS
09:12
Guðbjörn Ólafsson GVS
Aron Bjarni Stefánsson GVS
Adam Örn Stefánsson GVS
Stefán Sverrisson
09:24
Reynir Ámundason GVS
Húbert Ágústsson GVS
Sigurður Gunnar Ragnarsson GVS
Kristinn Þór Guðbjartsson GVS
09:36
Gísli Páll Jónsson GVS
Valgeir Helgason GVS
Arnar Daníel Jónsson GVS
Gísli Vagn Jónsson GVS
09:48
Sigurður J Hallbjörnsson GVS
Birgir Björnsson GVS
Hallberg Svavarsson GVS
10:00
Davíð Karl Andrésson GVS
Gísli Jónmundsson GVS
Kristján Árnason GVS
Albert Ómar Guðbrandsson GVS
10:12
Steinunn Ingibj Gunnlaugsdóttir GVS
Elín Guðjónsdóttir GVS
Bryndís Garðarsdóttir GVS
Guðrún Andrésdóttir GVS
10:24
Ingibjörg Þórðardóttir GVS
Stefanía Björk Reynisdóttir GVS
Sigurdís Reynisdóttir GVS
Guðrún Egilsdóttir GVS
10:36
Svavar Jóhannsson GVS
Hilmar Jóhannsson GVS
Jón Páll Sigurjónsson GVS
Jóhann Berg Þorgeirsson GVS
10:48
Kristinn Ástvaldsson GVS
Andrés Ágúst Guðmundsson GVS
Þorvarður Bessi Einarsson GVS
11:00
Jón Ingi Baldvinsson GVS
Rúrik Lyngberg Birgisson GVS
Þorbjörn Bjartmar Björnsson GVS
Hæ ertu ekki örugglega búin að skrá þig í skemmtilegasta mót ársinns !
Upplýsingar
ATH. þetta ár verður spilað frá fimmtudegi til sunnudags
Við skráningu raðast í flokka eftir forgjöf, nema í kvenna og öldungaflokki.
Rástíma skráning er frjáls á fimmtudegi og föstudegi en á laugardegi og sunnudegi er raðað í holl eftir árangri svo nauðsinlegt er að fylgjast með á heimasíðu.
Nú verður í fyrsta sinn keppt í unglinga flokki og eru félagar sem eru með unglinga í klúbbnum hvattir til að skrá þá í mótið.
Í unglingaflokknum er spilað frá fimmtudegi til sunnudags 9 holur hvern dag.
í kvenna og öldungaflokkum er keppt bæði með og án forgjafar.
Áætlað er að leikir á laugardag og sunnudag hefjist kl. 9 báða daga og fer verðlauna afhending fram eftir að öllum leikjum lýkur á sunnudegi.
mótanefnd
Upplýsingar
ATH. þetta ár verður spilað frá fimmtudegi til sunnudags
Við skráningu raðast í flokka eftir forgjöf, nema í kvenna og öldungaflokki.
Rástíma skráning er frjáls á fimmtudegi og föstudegi en á laugardegi og sunnudegi er raðað í holl eftir árangri svo nauðsinlegt er að fylgjast með á heimasíðu.
Nú verður í fyrsta sinn keppt í unglinga flokki og eru félagar sem eru með unglinga í klúbbnum hvattir til að skrá þá í mótið.
Í unglingaflokknum er spilað frá fimmtudegi til sunnudags 9 holur hvern dag.
í kvenna og öldungaflokkum er keppt bæði með og án forgjafar.
Áætlað er að leikir á laugardag og sunnudag hefjist kl. 9 báða daga og fer verðlauna afhending fram eftir að öllum leikjum lýkur á sunnudegi.
mótanefnd
4. M – Mótið verður á þriðjudaginn 16. júní.
REK mót á Kálfatjörn á Laugardaginn 20 júní.
Meistaramótið er síðan í næstu viku frá 25 til 28 júní. Allir að skrá sig.