Vertíðarlok

Á laugardaginn síðastliðinn hélt GVS sína árlegu Bændaglímu. Þegar Bændaglíman er haldin. Þá er farið að líða að lokum golfvertíðarinnar það árið. Það er þó ekkert sem segir að ekki megi spila nokkra hringi í viðbót ef veður leyfir.

Á lokahófi sem fylgir í kjölfar Bændaglímunnar eru veitt verðlaun fyrir Bikarkeppni ársinns og Wendel mótaröðina.

Bikarmeistari GVS árið 2020 er Eymar Gíslason og Wendel meistari 2020 er Birgir Heiðar

Tvö lið kepptu á Bændaglímunni, bændur voru þeir Ómar Atlason og Birgir Heiðar.

Þannig fór að annað liðið vann, en hitt liðið vann ekki!

Stjórn og Mótanefnd þakka samveruna á árinu, og sjáumst öll hress að vori!

Íslandsmót golfklúbba 2020.

GVS sendir 2 lið í Íslandsmót golfklúbba, sem mun fara fram um helgina.
Meistaraflokkur mun spila á Ólafsfirði föstudag til sunnudags í 3 deild. liðið er skipað eftirtöldum leikmönnum.
Adam Örn Stefánsson
Guðbjörn Ólafsson
Gunnlaugur Atli Kristinsson
Húbert Ágústsson
Ríkharður Bragason
Sverrir Birgisson
Liðstjórar Húbert og Ríkharður.
Öldungarnir munu keppa í 2 deild öldungaSandgerði, fimmtudag til laugardags. liðið er skipað eftirtöldum leikmönnum.
Albert Ómar Guðbrandsson                                                                                                                                                                                                                                                                                                     
Þorvarður Bessi Einarsson
Hilmar Egill Sveinbjörnsson
Sigurður J Hallbjörnsson
Reynir Ámundason
Jóhann Sigurbergsson
Páll Skúlason
Magnús Jón Kristófersson
Úlfar Gíslason
Liðstjórar
Albert Ómar Guðbrandsson og Rúrik Lingberg Birgisson.
Hægt verður að fylgjast með framvindu mála á Golf.is.
Reynt verður svo að koma með fréttir og myndir hér inn eftir föngum.
Ps. Því miður eru áhorfendur ekki leyfðir vegna Covid-19.

Íslandsmót golfklúbba í 2. deild

Íslandsmót golfklúbba í 2. deild kvenna fór fram hjá Golfklúbbi Vatnsleysustrandar dagana 25. – 27. júlí.

Alls tóku 6 golfklúbbar þátt og var leikið í einum riðli.

Hver klúbbur lék fimm leiki í riðlakeppni og efsta liðið fagnaði deildarmeistaratitli í 2. deild kvenna.

Golfklúbbur Akureyrar fagnaði sigri í deildinni efstir hörkukeppni gegn Nesklúbbnum.

1. Golfklúbbur Akureyrar (GA)
2. Nesklúbburinn (NK)
3. Golfklúbbur Fjallabyggðar (GFB)
4. Golfklúbbur Selfoss (GOS)
5. Golfklúbbur Vatnsleysustrandar
6. Golfklúbbur Grindavíkur
Því miður voru Grindvíkingar farnir heim, og er því ekki mynd af þeim hér.

 

 

 

 

Bikar 3 umferð. 2020.

Dregið hefur verið í þriðju umferð í Bikarkeppni GVS

Og skal öllum leikjum lokið fyrir 5 ágúst

Leikur 1

Reynir Ámundason Sími 7755085

Birgir Heiðar Þórisson Sími 8977210

Leikur 2

Sverrir Birgisson Sími 8976424

Ríkharður Sveinn Bragason Sími 6601928

Leikur3

Úlfar Gíslason Sími 8935017

Gísli Eymarsson Sími 6601914

Leikur 4

Oddný Þóra Baldvisdóttir Sími 6968577

Eymar Gíslason Sími 7722745

 

Mótanefnd.

Meistaramót GVS 2020

Adam og Heiður klúbbmeistarar GVS 2020

Meistaramót Golfklúbbs Vatnsleysustrandar árið 2020 fór fram dagana 25.-28. júní. Alls tóku 40 kylfingar þátt í mótinu og voru það þau Adam Örn Stefánsson og Heiður Björk Friðbjörnsdóttir sem fögnuðu klúbbmeistaratitli.Mynd frá Golfklúbbur GVS.

Meistaraflokkur karla:

1. Adam Örn Stefánsson, +26
2. Jóhann Sigurðsson, +27

 

Meistaraflokkur kvenna:

1. Heiður Björk Friðbjörnsdóttir, +32
2. Sigurdís Reynisdóttir, +59
3. Guðrún Egilsdóttir, +91

Öldungaflokkur karla:

1. Jóhann Sigurbergsson, +26
2. Guðbjörn Ólafsson, +39
3. Axel Þórir Alfreðsson, +54

 

Öldungaflokkur kvenna:

1. Hrefna Halldórsdóttir, 114 punktar
2. Jóhanna Halldórsdóttir, 68 punktar

 

Kvennaflokkur:

1. Sara Yvonne Ingþórsdóttir, 143 punktar
2. Hildur Hafsteinsdóttir, 128 punktar
3. Magdalena Wojtas, 108 punktar

 

1. flokkur karla:

1. Sverrir Birgisson, +30 ( vantar á mynd).
2. Gunnlaugur Atli Kristinsson, +31
3. Húbert Ágústsson, +46

 

2. flokkur karla:

1. Sigurður J. Hallbjörnsson, +69
2. Sveinn Ingvar Hilmarsson, +79
3. Úlfar Gíslason, +80

 

3. flokkur karla:

1. Eymar Gíslason, +88
2. Daníel Cochran Jónsson, +102
3. AlbertÓmar Guðbrandsson, +110

 

4. flokkur karla: 

1. Ómar Atlason, 84 punktar
2. Svavar Jóhansson, 65 punktar. ( vantar á mynd).

Stjórn og mótanefnd óska öllum til hamingju með skemmtilegt mót.

Sjáumst öll og vonandi fleiri til á mæsta ári.