Íslandsmót golfklúbba í 2. deild

Íslandsmót golfklúbba í 2. deild kvenna fór fram hjá Golfklúbbi Vatnsleysustrandar dagana 25. – 27. júlí.

Alls tóku 6 golfklúbbar þátt og var leikið í einum riðli.

Hver klúbbur lék fimm leiki í riðlakeppni og efsta liðið fagnaði deildarmeistaratitli í 2. deild kvenna.

Golfklúbbur Akureyrar fagnaði sigri í deildinni efstir hörkukeppni gegn Nesklúbbnum.

1. Golfklúbbur Akureyrar (GA)
2. Nesklúbburinn (NK)
3. Golfklúbbur Fjallabyggðar (GFB)
4. Golfklúbbur Selfoss (GOS)
5. Golfklúbbur Vatnsleysustrandar
6. Golfklúbbur Grindavíkur
Því miður voru Grindvíkingar farnir heim, og er því ekki mynd af þeim hér.

 

 

 

 

Bikar 3 umferð. 2020.

Dregið hefur verið í þriðju umferð í Bikarkeppni GVS

Og skal öllum leikjum lokið fyrir 5 ágúst

Leikur 1

Reynir Ámundason Sími 7755085

Birgir Heiðar Þórisson Sími 8977210

Leikur 2

Sverrir Birgisson Sími 8976424

Ríkharður Sveinn Bragason Sími 6601928

Leikur3

Úlfar Gíslason Sími 8935017

Gísli Eymarsson Sími 6601914

Leikur 4

Oddný Þóra Baldvisdóttir Sími 6968577

Eymar Gíslason Sími 7722745

 

Mótanefnd.

Meistaramót GVS 2020

Adam og Heiður klúbbmeistarar GVS 2020

Meistaramót Golfklúbbs Vatnsleysustrandar árið 2020 fór fram dagana 25.-28. júní. Alls tóku 40 kylfingar þátt í mótinu og voru það þau Adam Örn Stefánsson og Heiður Björk Friðbjörnsdóttir sem fögnuðu klúbbmeistaratitli.Mynd frá Golfklúbbur GVS.

Meistaraflokkur karla:

1. Adam Örn Stefánsson, +26
2. Jóhann Sigurðsson, +27

 

Meistaraflokkur kvenna:

1. Heiður Björk Friðbjörnsdóttir, +32
2. Sigurdís Reynisdóttir, +59
3. Guðrún Egilsdóttir, +91

Öldungaflokkur karla:

1. Jóhann Sigurbergsson, +26
2. Guðbjörn Ólafsson, +39
3. Axel Þórir Alfreðsson, +54

 

Öldungaflokkur kvenna:

1. Hrefna Halldórsdóttir, 114 punktar
2. Jóhanna Halldórsdóttir, 68 punktar

 

Kvennaflokkur:

1. Sara Yvonne Ingþórsdóttir, 143 punktar
2. Hildur Hafsteinsdóttir, 128 punktar
3. Magdalena Wojtas, 108 punktar

 

1. flokkur karla:

1. Sverrir Birgisson, +30 ( vantar á mynd).
2. Gunnlaugur Atli Kristinsson, +31
3. Húbert Ágústsson, +46

 

2. flokkur karla:

1. Sigurður J. Hallbjörnsson, +69
2. Sveinn Ingvar Hilmarsson, +79
3. Úlfar Gíslason, +80

 

3. flokkur karla:

1. Eymar Gíslason, +88
2. Daníel Cochran Jónsson, +102
3. AlbertÓmar Guðbrandsson, +110

 

4. flokkur karla: 

1. Ómar Atlason, 84 punktar
2. Svavar Jóhansson, 65 punktar. ( vantar á mynd).

Stjórn og mótanefnd óska öllum til hamingju með skemmtilegt mót.

Sjáumst öll og vonandi fleiri til á mæsta ári.