Úrslit í firmakeppni GVS og Wirtgen

 

Kylfingur punktar
Stofnfiskur 1 52
Colas 46 
Útgerðafélag Íslands 45
Nesbú 44
Nói Síríus 44
Ás smíði 43
147 Ehf 42
Colas 2 41
Beitir 40
Kvika 40
Sos 1 40
Arctica finance 39
Wirtgen 2 39
JÁS Lögmenn 38
Stofnfiskur 2 38
Vogar 38
Wirtgen 1 38
Gámaþjónustan 37
Jónsi 37
Fjarðarkaup 36
Morenot 35
Múrfell 35
Sos verra liðið 35
Drafnarfell 32
colas1 31
MHG 31
Aalborg Portland 21
DNA 0

Lengsta dræf kvenna Sigurdís Reynisdóttir
Lengsta dræf Karla Húbert Ágústsson
Næstur holu á 3 braut Jón Jóhannsson
Næstur holu á 8 braut Hildur Hafsteinsdóttir

Rástímar laugardag 29.6.19

Rástímar

10:00

Jóhann Sigurðsson *
Adam Örn Stefánsson *
Sigþór Óskarsson *
Kjartan Drafnarson *

10:10

Oddný Þóra Baldvinsdóttir *
Sigurdís Reynisdóttir *
Guðrún Egilsdóttir *
Ingibjörg Þórðardóttir *

10:20

Elín Guðjónsdóttir *
Hildur Hafsteinsdóttir *

 

Sædís Guðmundsdóttir *

10:30

Húbert Ágústsson
Reynir Ámundason *
Valgeir Helgason *
Ríkharður Sveinn Bragason *

10:40

Sigurður Hrafn Sigurðsson *
Birgir Heiðar Þórisson *
Elmar Ingi Sighvatsson *
Hilmar E Sveinbjörnsson *

 

 

10:50

Úlfar Gíslason *

Jón Rúnar Gíslason *
Sigurður J Hallbjörnsson *

11:00

Gunnlaugur Atli Kristinsson *
Gísli Eymarsson *
Eymar Gíslason *

11:10

Sveinn Ingvar Hilmarsson *
Hjalti Elís Einarsson *
Albert Ómar Guðbrandsson *

11:20

Guðbjörn Ólafsson *
Jóhann Sigurbergsson *
Axel Þórir Alfreðsson *

11:30

Hallberg Svavarsson *
Rúrik Lyngberg Birgisson *
Þorvarður Bessi Einarsson *

11:40

Brynjólfur Guðmundsson *
Svavar Jóhannsson *
Einar Andri Hjaltason

11:50

Guðmundur Brynjólfsson *
Þorbjörn Bjartmar Björnsson *
Andrés Ágúst Guðmundsson *
Jón Pálmi Jónsson *

Meistaramót GVS !

Meistaramót GVS

Vill koma á framfæri við kylfinga að
Malbika á hringtorg við Kúagerði í
fyrramálið laugardag, kylfingar gætu þurft að fara
hjáleið í gegnum Voga mætum
tímanlega.

Rástímar fyrir laugardag :
Kl 10:00 meistaraflokkur
Kl 10:10 meistaraflokkur
Kl 10:20 meistaraflokkur kvenna
Kl 10:30 meistaraflokkur kvenna
10:40 1 flokkur karla
10:50 2 flokkur karla
11:00 2 flokkur karla
11:10 3 flokkur karla
11:20 3 flokkur karla
11:30 öldungaflokkur
11:40 öldungaflokkur
1150 4 flokkur
12:00 öldungaflokkur punktakeppni
Nöfn fyrir rástíma verða á golf.is í kvöld að leik loknum og á
facebook

Meistaramót GVS 2019. Rástímaskráning.

Meistaramót GVS hefst á fimmtudagin 27 júní.
Þeir sem spila 3 daga spila föstudag, laugardag og sunnudag. Þ.e. 4. flokkur, Öldungar punktakeppni og konur punktakeppni.
Þeir sem hafa skráð sig Geta nú skráð sig á rástíma í rástímaskráningu á Golf.is. Fyrir fimmtudag,og eða föstudag. getið valið hvenær þig spilið þá daga.
Þeir sem ekki eru búnir að skrá sig, eru hvattir til að gera það sem fyrst!
Allar nánari uppl. á Golf.is
 
Kveðja mótanefnd.

Úrslit í REK 2019

Rek meistarar 2019 GS 805 stig GG 746 stig GSG 732 stig GVS 592 stig

Karlar 50+

1 Gunnlaugur Kristinn 106 p

2 Ingólfur Karlsson 103 p

3 Hallgrímur I Guðmundsson

Karlar 65+

1 Jón Halldór Gíslason 105p

2 Guðjón Einarssom  100p

3 Brynjar Vilmundarson 93p

Kvenna 55+

1 Karitas Sigurvinsdóttir 88p

2 Björk Guðjónsdóttir 86p

3 Ingibjörg Þórðardóttir 80

Kvenna 40-54

1 Sigríður Erlingsdóttir 90p

2 Helga Björg Steinþórsdóttir 89p

3 Gerða Kristín Hammer 83 p

Höggleikur kvenna

Gerða Kristín Hammer 291 högg

Höggleikur Karla

Jafnir á 226 höggum

Gunnlaugur Kristinn Unnarson

Þorlákur G Halldórsson

Og skipta þeir með sér viningnum